HAcK2Bot แจกโปร แจกบอท แจกโปรฟรี hack bot โหลดโปรฟรี โปรแฮกค์ โปรตีแรง โปรเกมส์

Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ห้ามพลาด! โปรแกรมโกง SF มองทะลุแจกฟรี เป็นVIPง่ายๆอ่านเลย

Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีโกงไพ่เท็กซัส facebook  (อ่าน 94226 ครั้ง)

kate83

• ระดับ 1
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: วิธีโกงไพ่เท็กซัส facebook
« Reply #210 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 01:50:38 PM »
 :-\ :-\ :-\ :-\

ขอบคุงมากนะจร๊าา
ดาวโหลดโปรเกมส์

kate83

• ระดับ 1
  • *
Re: วิธีโกงไพ่เท็กซัส facebook
« Reply #211 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 02:01:57 PM »
หน่ายยยยยอ่าค่ะ
 :P :P :P :P :P

banjaidee

• ระดับ 1
  • *
« Reply #212 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 02:41:39 PM »
จริงป่าว

minzzz

• ระดับ 1
  • *
« Reply #213 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 05:26:41 PM »
 >:(

supangpen

• ระดับ 1
  • *
« Reply #214 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 02:32:41 AM »
ขอบคุนนะ

wiphu_04

• ระดับ 1
  • *
« Reply #215 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:10:18 AM »
 :D :D :D :D :D :D

noteza0081

• ระดับ 1
  • *
« Reply #216 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 05:05:57 PM »
 ;D

towvytowvoy

• ระดับ 1
  • *
« Reply #217 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:55:44 PM »
พวกนี้มันเลวจิงๆหากินวัน1ได้ไม่ต่ำกว่า2-3พันนะผมว่า  เพราะเราก็เคยโดน  ที่โดนเพราะตอนนั้นยังเป็นเด็กอายุ 15 ปี  ตอนนี้อายุ 19 ปีแล้ว ปัจจุบันเลิกเล่นเกมทุกอย่าง มาเล่นกีฬาแทน  สาวๆมาิติดเพียบ อิอิ   ตอนนั้นผมโดนหลอกจากเมลsuccesstickey@programmer.in.th ใครไม่รู้ก็ระวังไว้ให้ดีนะเพราะมันก็ยังหากินแบบนี้อยู่ ตอนนั้นมันแอดเมลมาจากทางไหนไม่รู้(มันคงไปดูในบอดเกมออนไลน์พอเห็นเมล์ก็แอดมา)พอเราเห็นว่ามันขึ้นมาว่าขายโปรเกมที่เล่นอยู่ก็สนใจดิ(ก็ยังเด็กเนาะใครพูดไรก็เชื่อ)บอกว่ามีโปรปั้มเงินในเกม บัตรทรูมันนี่300บาทใช้ได้5ครั้งเราก็ซื้อบัตรมาเอารหัสให้มันไป ก็คุยกันปกติแต่คุยไรไม่รู้ตอนนั้นจำไม่ได้เพราะไม่ได้สนใจ แล้วมันก็ส่งไฟล์มาให้ทาง MSN พอโหลดไฟล์ได้ประมาณเกือบครึ่งมันก็กดยกเลิก (ตอนนี้แหละเริ่มสนใจมาละฮ่าๆ) มันบอกว่า
 มัน  ++แปป
 ผม  ++มีอะไรหรอยกเลิกทำไม
 มัน  ++อุอุ เติมเงินไม่เข้า เอาบัตรปลอมมาเปล่า เกรียนนี้หว่า (ว่าผมเอาบัตรปลอมอีก หาว่าเกรียนซะด้วย)
 ผม  ++บัตรจริงซิคับพึ่งซื้อมาเมื่อกี้เองจากเซเว่น
 มัน  ++เดี๋ยวแปปดูก่อน  พอดีมีลูกค้า 2 คนพร้อมกัน มีบัตร 2 ใบ แต่เติมไม่เข้า 1 ใบ
 ผม  ++อ่อคับ
       +
       +
       (แล้วก็รอซักพัก)
       +
       +
 มัน  ++ไหนลองเอาบัตรถ่ายรูปแล้วส่งมาดิ
 ผม  ++คับ (ก็เลยเอากล้องดิจิตอลถ่ายแล้วส่งไปให้จนเสร็จ)
 มัน  ++แปปนะ รออีกคนก่อนยังไม่ส่องมาเลยบอกว่าไม่มีกล้อง
 ผม  ++คับ
 มัน  ++สงสัยจะเป็นอีกคนมันเกรียน ไม่ยอมถ่ายรูปบัตรให้ดู
 ผม  ++แล้วทำไงอะจะได้ไหมโปร
 มัน  ++ลองคุยกับมันดูนะเดี๋ยวเอาเข้ามาคุยด้วย
       +
       +
     ทีนี้มี 3 คนละ
       +
       +
 มัน  ++ใครโกงใครไม่โกงคุยกันเอานะ ผมไปทำธุระข้างนอกก่อน
ว่าแล้วผมกับอีกคนก็ว่ากันละ ถึงกับเถียงกันละคับ
 ผม  ++ของเราบัตรจิงนะมีรูปด้วยนายจะดูไหม
 อีกคน +ของผมก็จริงนะแต่ผมอยู่ร้านเกมไม่มีกล้องถ่าย
 ผม  ++แล้วจะรู้ได้ไงว่าของใครจริง
 อีกคน+สาบานเลยให้พ่อแม่ตาย%#$#@# (*&FHLKJH(#*&&^F*^FHF(QEHJ(^%&#@%H

พอหลังจากคุยกันประมาณ1ชั่วโมงก็เริ่มสงสัยละ (ไมไม่สงสัยพรุ้งนี้เลยวะกู)
ไอ้คนขายโปรไม่มาคุยซักที ถามก็ไม่ตอบ ผมกับอีกคนก็เริ่มเป็นพวกกันละ ถามไปมา ผมเป็นพี่ คนนั้นเป็นน้อง บอกว่าจะเอาโปรไปปั้มเงินปั้มยศในเกมยิงปืน จะซื้อปืนใหม่ เห็นว่างั้น 
จากนั้นไอ้คนขายโปร ออฟไลน์เมลละทีนี้ เลยคุยกับน้องคนนั้นว่า
 ผม  ++อ่าวคนขายโปรหายไปไหน
 อีกคน+สงสัยจะหลุดมั้ง รอกันก่อนเนาะ

รอนานละทีนี้

ทีนี้ผมเลยไปออนอีกเมล1(พี่ทำไว้ให้มันออนพร้อมกันได้หลายเมลนะ) พอเปิดเ้มลเข้าไปเจอเลย เมลไอ้คนขายโปรมันแอดมาไว้  ผมก็กดรับ ตอนนี้รู้ละ โดนโกง (พึ่งจะรู้ ควายจิงกุ)เมลเก่ามันออฟไลน์แล้วแต่อีกเมลมันยังออนอยู่  มันบล็อกเมลไว้ เลยถามมันไปว่า
 ผม  ++แล้วจะได้โปรไหม
 มัน  ++อะไรคับ
 ผม  ++ก็ที่คุยกันเมื่อกี้นะโปรปั้มเงิน

แล้วมันก็ออฟไลน์  แล้วผมก็กับมาคุยกับน้องคนนั้นว่า  เราโดนมันหลอกทั้งคู่ละ  ไอ้คนขายมันเกรียนหลอกขาย

สรุป  มันกะให้ผมกับน้องคนนั้นคิดกว่าคนใดคนหนึ่งโกงแล้วให้ด่ากันเองโดยที่เรา เด็กทั้งสองคนไม่รู้เรื่อง  แล้วมันก็เอาเงินไปเติมเข้าบัญชีกดเงินมาใช้สบายมานเลย
ใครว่างๆก็แอดเข้าไปนะ successtickey@programmer.in.th ไปด่าตามสะบายเลย ไม่รู้มันยังใช้เมลนี้หรือเปล่าเพราะผ่านมาหลายปีแล้ว แต่มาเล่้าให้ฟัง

mongtree

• ระดับ 1 ขั้น 2
  • **
« Reply #218 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 09:04:44 PM »
 :D ;D ;D

benz0021

• ระดับ 1
  • *
« Reply #219 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 06:26:55 AM »
 :( :(

nonzababy

• ระดับ 1
  • *
« Reply #220 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 12:09:59 PM »
thk ja ::) ::)

perawit

• ระดับ 1
  • *
« Reply #221 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 09:41:19 AM »
:D

dormitory12

• ระดับ 1
  • *
« Reply #222 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 01:57:25 PM »
ขอชมหน่อยจ้า ;)

Prakan111

• ระดับ 1
  • *
« Reply #223 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 04:39:51 PM »
 ;) ;)

nassvara

• ระดับ 1
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2
« Reply #224 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 07:37:14 PM »
...

Hack2bot.com : Hack2bot: โปรเกมส์ โปรบอท : เว็บเพื่อนบ้าน : ติดต่อโฆษณา : เกมส์

ข้อความ หรือรูปภาพที่ปรากฏในเว็บไซต์แห่งนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และถูกส่งขึ้นโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่งทาง Hack2bot.com มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการรับข่าวสารข้อมูล หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งให้ทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป